Websites liên kết
Thống kê truy cập

Trực tuyến  :

1449

Đã truy cập :

120078816
Thư viện ảnh
Cơ quan chức năng trả lời bạn đọc
Người hỏi: Nguyễn Thị Hương Giang; Địa chỉ: TP Cẩm Phả

Câu hỏi

 

Tôi đã tốt nghiệp Đại học Sư phạm Tiểu học loại giỏi hệ từ xa. Tôi được biết theo quy định, bằng giỏi sẽ được xét đặc cách. Vậy tôi xin hỏi: Việc ưu tiên xét tuyển đặc cách này có phân biệt hình thức đào tạo không? Chỉ có bằng chính quy mới được hay tất cả các hình thức đào tạo khác đều như nhau? Xin chân thành cảm ơn!



Trả lời
Tại Điểm b Khoản 1 Điều 14 Nghị định số 29/2012/NĐ-CP ngày 12/4/2012 của Chính phủ về tuyển dụng, sử dụng và quản lý viên chức quy định về đối tượng được xét đặc cách: “Những người tốt nghiệp Đại học loại giỏi, tốt nghiệp thạc sĩ, tiến sĩ ở trong nước và ngoài nước, có chuyên ngành đào tạo phù hợp với vị trí việc làm cần tuyển dụng, trừ các trường...


CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH QUẢNG NINH
© Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân Tỉnh Quảng Ninh
Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông
Chịu trách nhiệm chính: Ông Vũ Công Lực, Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Quảng Ninh
Địa chỉ: Tầng 8, Trụ sở Liên cơ quan số 2, Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hà, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh; Điện thoại: (+84 203) 3638468 - Fax: (+84 203) 3638822
Email: banbientap@quangninh.gov.vn